findutils 4.1.20 - en to lg translation catalogue (62 entries)

en: invalid argument %s for %s
lg: agumenti %s tekozesebwa ku %s

en: ambiguous argument %s for %s
lg: agumenti %s ku %s ebuzabuza

en: Valid arguments are:
lg: Augumenti z'oyinza okukozesa ziri:

en: Unknown system error
lg: Kiremya atategeerese mu sisitemu

en: %s: option `%s' is ambiguous
lg: %s: akawayiro '%s' kabuzabuza

en: %s: option `--%s' doesn't allow an argument
lg: %s: akawayiro '--%s' tekateekebwa ko agumenti

en: %s: option `%c%s' doesn't allow an argument
lg: %s: akawayiro `%c%s' tekateekebwa ko agumenti

en: %s: option `%s' requires an argument
lg: %s: akawayiro `%s' k'etaaga agumenti

en: %s: unrecognized option `--%s'
lg: %s: akawayiro `--%s' tekamanyidwa

en: %s: unrecognized option `%c%s'
lg: %s: akawayiro `%c%s' tekamanyidwa

en: %s: illegal option -- %c
lg: %s: akawayiro --%c tekakkirizibwa

en: %s: invalid option -- %c
lg: %s: akawayiro --%c tekakola

en: %s: option requires an argument -- %c
lg: %s: akawayiro k'etaaga agumenti --%c

en: %s: option `-W %s' is ambiguous
lg: %s: akawayiro `-W %s' kabuzabuza

en: %s: option `-W %s' doesn't allow an argument
lg: %s: akawayiro `-W %s' tekateekebwa ko agumenti

en: Success
lg: Omulimu gumalirizidwa bulungi

en: No match
lg: Tewali kifaanagana

en: Invalid regular expression
lg: Emboozi enoonya ebifaanagana etakola

en: Invalid collation character
lg: Nsanze ennukuta etasobola okweyambisibwa mu kusengeka nkalala

en: Invalid character class name
lg: Linnya lya kika eky'ennukuta telikola

en: Trailing backslash
lg: Waliwo akasazze akaddanyuma nga ke kakomekkerezza

en: Invalid back reference
lg: Waliwo ekilagiro ekinoonya ebifaanagana n'ennukuta ezikikulembedde ekitakola wano

en: Unmatched [ or [^
lg: Waliwo [ oba [^ ebula ko ginne wa yo

en: Unmatched ( or \(
lg: Waliwo ( oba \( ebulako ginne wa yo

en: Unmatched \{
lg: Waliwo \{ ebulako ginne wa yo

en: Invalid content of \{\}
lg: Ebiri wakati wa \{\} tebikola wano

en: Invalid range end
lg: Rango gy'ekomekkerezedwa tewakkirizibwa

en: Memory exhausted
lg: Ggwanika lijjudde

en: Invalid preceding regular expression
lg: Emboozi enoonya ebifaanagana ekulembedde tekola wano

en: Premature end of regular expression
lg: Emboozi enoonya ebifaanagana ekomekkerezedwa bubi

en: Regular expression too big
lg: Emboozi enoonya ebifaanagana eyitiridde obunene

en: Unmatched ) or \)
lg: Waliwo ) oba \) ebulako ginne wa yo

en: No previous regular expression
lg: Emabega tewali yo mboozi enoonya ebifaanagana

en: memory exhausted
lg: ggwanika lijjudde

en: cannot get current directory
lg: nemedwa okufuna etterekero ekiragiro mwe kiweereddwa

en: unknown
lg: tekimanyidwa

en: invalid null argument to -size
lg: towadde agumenti eyetaagibwa ku kawayiro -size

en: invalid -size type `%c'
lg:  -size eweereddwa ekika, `%c', ekitakola wano

en: warning: unrecognized escape `\%c'
lg: kulabula: akabonero akufuula enneyisa ya bunnaako, `\%c', tekategeerekese

en: warning: unrecognized format directive `%%%c'
lg: kulabula: ekiragiro ekifuga entereeza, `%%%c', tekitegeerekese

en: cannot fork
lg: ekilagiro ekya sisitemu ekya`fork()' kigaanye

en: error waiting for %s
lg: wazzewo kiremya nga nnindirira %s

en: %s terminated by signal %d
lg: omulimu %s guyimirizidwa ekiragiro %d

en: invalid expression
lg: emboozi tekola wano

en: oops -- invalid expression type!
lg: oops -- ekika eky'emboozi ekyo tekikola wano!

en: invalid predicate `%s'
lg: puledikato `%s' tekola wano

en: invalid argument `%s' to `%s'
lg: agumenti `%s' tekozesebwa ku` %s'

en: missing argument to `%s'
lg: `%s' ebulako agumenti

en: oops -- invalid default insertion of and!
lg: oops -- esonsesewo and! etakolerawo. Enkola eya bulijjo kwe kusonsekawo "and!"

en: command too long
lg: ekiragiro kiyitiridde obuwanvu

en: can not fit single argument within argument list size limit
lg: agumenti eya sekinnomu tejja mu nkomo eziteekeddwa ku nkalala eza agumenti

en: argument list too long
lg: olukalala olwa agumenti luyitiridde obuwanvu

en: days
lg: ennaku

en: environment is too large for exec
lg: exec esanze nga enviromenti esukkiridde obunene

en: double
lg: nakabirye

en: single
lg: sekinnomu

en: argument line too long
lg: agumenti eyitiridde obuwanvu

en: error waiting for child process
lg: wazzewo kiremya nga nnindirira omulimu oguzaalukusiddwa mu gunnaagwo

en: %s: exited with status 255; aborting
lg: %s: omulimu gumaliddwa nga gulina embeera eya 255, mbivuddeko

en: %s: stopped by signal %d
lg: %s: omulimu guyimiriziddwa ekiragiro %d

en: %s: terminated by signal %d
lg: %s: omulimu gukomekkerezedwa ekiragiro %d

en: %s: invalid number for -%c option
lg: %s: omuwendo guno tegukola ku kawayiro -%c
