democracy - en to fil translation catalogue (148 entries)

en: Add Channel...
fil: Magdadag ng Channel

en: Bring All to Front
fil: Ilagay lahat sa harapan

en: Channels
fil: Mga Channel

en: Clear Menu
fil: Blangkuhin ang Menu

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Copy Channel URL
fil: kopya channel URL
    Kopyahin ang Channel URL

en: Copy Video URL
fil: Kopya Video URL
    Kopyahin ang Video URL

en: Cut
fil: Gupitin
    I think "putulin" connotes "cut short" while gupitin invokes a scissor to snip off a bit. The scissors icon is sometimes used in the context of cut-and-paste.

en: Delete
fil: burahin

en: Donate
fil: Donasyon

en: Edit
fil: Ibahin

en: Hide Others
fil: Itago ang iba

en: Minimize
fil: Paliitin

en: New Playlist...
fil: Bagong Listahan ng Palabas

en: Open...
fil: Buksan

en: Paste
fil: idikit

en: Play Video
fil: Ipalabas ang Video
    Ipalabas

en: Playlists
fil: Listahan ng mga Palabas

en: Previous Video
fil: Naunang Video
    Naunang Palabas

en: Remove...
fil: alisin
    Tanggalin

en: Rename...
fil: Baguhin ang Pangalan

en: Send This Channel to a Friend
fil: Ipadala ang Channel sa Kaibigan

en: Services
fil: Mga Serbisyo

en: Show All
fil: Ipakita Lahat

en: Stop Video
fil: Ihinto ang Video
    Ihinto ang Palabas

en: Zoom
fil: Ilapit

en: %channel title%
fil: %pangalan ng channel%

en: Box
fil: Kahon

en: 1 day
fil: Isang Araw
    1 Araw

en: 1 month
fil: Isang  Buwan
    1 Buwan

en: 10 days
fil: Sampung Araw
    10 Araw

en: 3 days
fil: Tatlong Araw
    3 Araw

en: 3 hours
fil: Tatlong Oras
    3 Oras

en: 4
fil: Apat

en: 5
fil: Lima
    5

en: 6 days
fil: Anim na Araw
    6 na Araw

en: 99999
fil: Siyam na pu't siyam na libo, siyam na pu't siyam na daan at siyam

en: Change...
fil: Palitan

en: Play videos one after another.
fil: Pagsunud-sunuring ipalabas ang mga Video

en: Stop after each video.
fil: Itigil pagkatapos ng bawa't Video.
    Itigil pagkatapos ng bawa't Palabas.

en: every 30 minutes
fil: tuwing 30 minutos

en: every hour
fil: tuwing oras

en: Create
fil: Gumawa

en: In this:
fil: Dito:

en: Search for:
fil: Maghanap ng:

en: Back
fil: Bumalik

en: Browse
fil: Maghanap

en: Next
fil: Susunod

en: Searching for Videos
fil: Naghahanap ng mga Video
    Naghahanap ng mga Palabas

en: Welcome to Internet TV!
fil: Mabuhay! Ito ang Internet TV!

en: Yes
fil: Oo

en: _Remove...
fil: _Tanggalin...

en: _Remove Channel...
fil: _Tanggalin ang Channel...

en: _Remove Channels...
fil: _Tanggalin ang mga Channel...

en: _Remove Video...
fil: _tanggalin ang Video...

en: _Remove Videos...
fil: _Tanggalin ang mga Video...

en: %d video found | %d videos found
fil[0]: %d Video Nahanap
fil[1]: %d Mga Video Nahanap

en: Quit
fil: Ihinto

en: Error Opening Website
fil: May Mali sa Pagbukas ng Website

en: There was an error opening %s.  Please try again in a few seconds
fil: May mali sa pagbukas ng %s. Subukang muli pagkalipas ng ilang sandali

en: Removing %s
fil: Tinatanggal %s

en: %d days
fil: %d mga araw

en: %d hours
fil: %d mg oras

en: %d minutes
fil: %d mga minuto

en: %s remaining
fil: %s natitira

en: starting up...
fil: nag-uumpisa...

en: Search
fil: Maghanap

en: Error: %s
fil: May mali: %s

en: Can't connect
fil: hindi maka-konek

en: Connection Error: %s
fil: May Mali sa Koneksiyon: %s

en: SSL connection error
fil: May Mali sa koneksiyon ng SSL

en: HTTP error
fil: May mali sa HTTP

en: Internal Error
fil: May Maling Internal

en: Connection closed
fil: Saradong Koneksiyon

en: Internal Error: Not ready to send
fil: May Maling Internal: Di handang ipadala

en: starting up
fil: nag-uumpisa na

en: Create %d channels?
fil: Gumawa ng %d na mga chnnel?

en: Play
fil: Ipalabas

en: Mark as Unwatched
fil: Markahang Hindi pa Napapanood

en: Copy URL to clipboard
fil: Kopyahin ang URL sa clipboard

en: Play Just This Video
fil: Ipalabas Itong Video lamang

en: Error
fil: May Mali

en: _Remove Video
fil: _Tanggalin ang Video

en: _Send this channel to a friend
fil: _Ipadala itong Channel sa kaibigan
    _Ipadala ang Channel sa kaibigan

en: _Next Video
fil: _Susunod na Video
    _Susunod na Palabas

en: _Previous Video
fil: _Naunang Video
    _Naunang Palabas

en: _Donate
fil: _Magbigay

en: _Channels
fil: _Mga Channel

en: Keep Videos
fil: Panatilihin ang mga Video

en: Delete Videos
fil: Tanggalin ng mga Video

en: Create Channel
fil: Gumawa ng Channel

en: Add
fil: Magdagdag

en: Keep
fil: Panatilihin

en: Remove %s
fil: Tanggalin %s

en: Are you sure you want to remove the guide %s?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang gabay %s?

en: Are you sure you want to remove %s
fil: Sigurado ka bang nais mong tangglin %s

en: Remove %s channels
fil: Tanggalin ang mga %s na channel

en: What would you like to do with the videos in this channel that you've downloaded?
fil: Ano ang nais mong gawin sa mga video sa channel na ito na iyong nai-download?

en: What would you like to do with the videos in these channels that you've downloaded?
fil: Ano ang nais mong gawin sa mga video sa mga channel na ito na iyong nai-download?

en: Actual Time
fil: Kasalukuyang Oras

en: Administration
fil: Administrasyon

en: Altitude (m):
fil: Taas (m):

en: Arrow down to load list.
fil: Mag-arrow down para ipakita ang listahan.

en: Author:
fil: May-akda:

en: Chinese
fil: Tsino

en: Colors
fil: Mga Kulay

en: Configuration
fil: Pagsasaayos

en: Constellation Art Intensity
fil: Liwanag ng Larawan ng mga Konstelasyon

en: Cursor Timeout:
fil: Timeout ng Cursor:

en: Date Display Format:
fil: Paraan ng Pagpapakita ng Petsa:

en: E
fil: S

en: Effects
fil: Mga Effect

en: Fog
fil: Hamog

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Korean
fil: Koreano

en: Landscape:
fil: Tanawin:

en: Load Default Configuration:
fil: Gamitin ang Default na Kaayusan:

en: Location
fil: Lokasyon

en: Maximum Magnitude to Label:
fil: Pinakamaliwanag para sa Pangalan:

en: Maximum Nebula Magnitude to Label:
fil: Pinakamaliwanag ng Nebula sa Pangalan:

en: Milky Way intensity:
fil: Liwanag ng Milky Way

en: N
fil: H

en: Nebula Circles
fil: Lipon ng mga Nebula

en: Nebula Names
fil: Pangalan ng mga Nebula

en: Object Sizing Rule:
fil: Gabay sa Pagpapalaki ng mga Bagay

en: Planet Names
fil: Pangalan ng mga Planeta

en: Planet Trails
fil: Pinagdaanan ng mga Planeta

en: Planets
fil: Mga Planeta

en: Preset Sky Time:
fil: Paunang Oras ng Kalangitan:

en: S
fil: T

en: Save Current Configuration as Default:
fil: I-save ang Kasalukuyang Kaayusan bilang Default:

en: Scripts
fil: Mga Script

en: Select and exit to run.
fil: Hiraning at mag-exit parapatakbuhin.

en: Set Time
fil: Ibigay ang Oras

en: Set Time Zone:
fil: Ibigay ang Time Zone:

en: Set UI Locale:
fil: Ibigay ang UI Locale:

en: Shut Down:
fil: I-shut Down:

en: Sky Culture:
fil: Wika ng Kultura:

en: Sky Language:
fil: Wika ng Langit:

en: Sky Time At Start-up:
fil: Oras ng Kalangitan sa Pagsimula:

en: Sky Time:
fil: Oras ng Kalangitan:

en: Solar System Observer
fil: Tagapanood sa Solar System

en: Stars
fil: Mga Bituin

en: Stars
fil: Mga Bituin

en: Time Display Format:
fil: Paraan ng Pagpapakita ng Oras:

en: Twinkling:
fil: Pagkutitap:

en: Update me via Internet:
fil: Mag-Update mula sa Internet:

en: W
fil: K
